เอกสารดาวน์โหลด ข่าวเกี่ยวกับตลาดแรงงาน กำหนดการไปราชการ วันที่ 29 พ.ย. ถึง 1 ธ.ค. 60 ดาวน์โหลด

รายชื่อบัณฑิตฝากประวัติกับศูนย์ส่งเสริมสนับสนุนบัณฑิตได้งานทำ

จำนวนบัณฑิตฝากประวัติหางาน 138 คน
No. ชื่อ - สกุล คณะ งานที่สนใจ
1 นางสาวณปภัช โชคเพชรรัตน์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2 นางสาวณัฐนรี วงศ์ศรีทา คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
สาขา : การท่องเที่ยวและการโรงแรม
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. อื่นๆ
3 นางสาวณัฐนรี วงศ์ศรีทา คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
สาขา : การท่องเที่ยวและการโรงแรม
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. อื่นๆ
4 นางสาวสุภามาศ ถานะ คณะสาธารณสุขศาสตร์
สาขา : สาธารณสุขศาสตรบัณฑิต
1.
2.
5 นางสาวสุธิดา กำลังหาญ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
6 นายกษิดิศวร์ กาญจนะ วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (การเมืองการปกครอง)
1. รัฐศาสตร์
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
7 นางสาวนนทิยา โนนเขวา คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การบริหารการเงิน
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
8 นางสาวคุณัชญ์ บำรุงจิต วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
9 นางสาวจริยา ทิพมณี คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การตลาด
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
10 นางสาวฐาปณี คิดนอก คณะวิทยาศาสตร์
สาขา : ชีววิทยา
1. วิทยาศาสตร์/ฟิสิกส์/เคมี
2. วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
11 นายโชคชัย คำภักดี วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. อื่นๆ
12 นางสาวอมรรัตน์ วงศรีลคร คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การบริหารการเงิน
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. อื่นๆ
13 นางสาวทิติยา พรหมจันทร์ คณะนิติศาสตร์
สาขา : นิติศาสตรบัณฑิต
1. กฎหมาย
2. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
14 นายสุชาติ หาดทวายกาญจน์ วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. อื่นๆ
15 นางสาวปิยะดา ศรีกุล วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. รัฐศาสตร์
16 นายณรงค์ฤทธิ์ เจียมใจ วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. อื่นๆ
17 นายภูชิด ชัยศรีสุข คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2.
18 นางสาวอรรถชา ศรีทาแก คณะนิติศาสตร์
สาขา : นิติศาสตรบัณฑิต
1. รัฐศาสตร์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
19 นางสาวสุทธาสินี จำเริญสาร คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
20 นางสาวอริสราภรณ์ เสนา คณะศึกษาศาสตร์
สาขา : ภาษาอังกฤษ
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. ล่าม/มัคคุเทศน์/ท่องเที่ยว/โรงแรม
21 นางสาวณัฐพัชร์ สุขบำรุง คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การตลาด
1. การตลาด/การขาย
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
22 นางสาวอภิรญา ขวัญศรี คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : เทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
23 นายทวีศักดิ์ ชูทองคำ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
24 นายวัชรินทร์ สมไธสง คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์
สาขา : เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม
1. วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
2. การโรงแรม/ท่องเที่ยว
25 นางสาวชุลีพรรณ ยุทธยงค์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เศรษฐศาสตร์
26 นางสาวกิตติภา เฉยชัยภูมิ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : เศรษฐศาสตร์ธุรกิจ
1. เศรษฐศาสตร์
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
27 นายนิจปฏิภาณ มาตขาว คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาไทย
1. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
2. กฎหมาย
28 นายกวีพงษ์ ฤทธิบาล คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์
สาขา : สิ่งแวดล้อมศึกษา
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
29 นายวสันต์ นามวันทา วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. รัฐศาสตร์
30 นางสาวพัชรา กุสะรัมย์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
31 นางสาวดาราวัลย์ กองพิธี วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. รัฐศาสตร์
32 นายภูวเรศ อ่อนคำ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาเขมร
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
33 นางสาวอาทิตยา บุญศรี คณะวิทยาศาสตร์
สาขา : จุลชีววิทยา
1. วิทยาศาสตร์/ฟิสิกส์/เคมี
2. อาหาร-โภชนาการ/วิทยาศาสตร์การอาหาร
34 นางสาวปาลิตา เหลืองสุวาลัย คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
35 นางสาวพรชนก ทองรักษ์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การบริหารการเงิน
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
36 นางสาวรัตนาพร โสมาบุตร คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การบริหารการเงิน
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
37 นางสาวลลิตา จันทร์สว่าง วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (รัฐประศาสนศาสตร์)
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. รัฐศาสตร์
38 นายสุวิทย์ พูลรัตน์ วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (การเมืองการปกครอง)
1. รัฐศาสตร์
2. อื่นๆ
39 นายศรายุทธ สีสมบัติ วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
40 นางสาวรัตติพร พันธะชุม คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
41 นางสาวไขขวัญ อรัญเวทย์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การบริหารการเงิน
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
42 นายอดิศร บุรินรัมย์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
43 นางสาวจริญญา ระดาไสย์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การบริหารการเงิน
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
44 นางสาวปุณญาพร อุบลครุฑ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. การตลาด/การขาย
45 นางสาวพิชญ์สิณี น้อยศิริ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
46 นางสาววิภาวี อิ่นแก้ว วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : รัฐศาสตรบัณฑิต (การเมืองการปกครอง)
1. รัฐศาสตร์
2. รัฐศาสตร์
47 นางสาวอลิษา โพธิ์พันธ์ คณะศึกษาศาสตร์
สาขา : วิทยาศาสตร์การกีฬา
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. อื่นๆ
48 นายสุรพงศ์ รัตนะ คณะเภสัชศาสตร์
สาขา : สมุนไพรและผลิตภัณฑ์ธรรมชาติ แผน ก(2)
1. เทคโนโลยีชีวภาพ/Biotech
2. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
49 นายภควพล สังเพชร คณะวิทยาศาสตร์
สาขา : คณิตศาสตร์
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. อื่นๆ
50 นางสาวปิยะนุช ยอดมั่น คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาไทย
1. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
51 นายวรัญญู มาตย์นอก คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. ช่างอิเลคโทรนิค/ช่างไฟฟ้า/ช่างคอมพิวเตอร์
2. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
52 นางสาวศิริลักษณ์ ถัดภูเขียว คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการทรัพยากรมนุษย์
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
53 นางสาวปรียา วรนาม คณะศึกษาศาสตร์
สาขา : เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
54 นายปรมินทร์ ศรีแดงงาม คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สื่อนฤมิต
1. ศิลปกรรมศาสตร์/Graphics Design
2. นิเทศศาสตร์/สื่อสารมวลชน
55 นายกนกศักดิ์ เที่ยงตรง คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สื่อนฤมิต
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2.
56 นางสาวทิพวรรณ เขื่อนแก้ว คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
57 นายชนก เสมอพิทักษ์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
58 นายเสรี บุญทวี คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : วิทยาการคอมพิวเตอร์
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. ช่างอิเลคโทรนิค/ช่างไฟฟ้า/ช่างคอมพิวเตอร์
59 นางสาวรัชนก นาคพงษ์ คณะศึกษาศาสตร์
สาขา : จิตวิทยา
1. แพทย์/พยาบาล/เภสัชกร/สาธารณสุข
2. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
60 นางสาวเพียงใจ สูงพล คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
61 นางสาวอัจฉราภรณ์ ชัยหนองแปน วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : บริหารรัฐกิจและกิจการสาธารณะ
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. รัฐศาสตร์
62 นายจตุรวิทย์ ปู่ฝ้าย คณะสาธารณสุขศาสตร์
สาขา : สาธารณสุขศาสตรบัณฑิต
1. แพทย์/พยาบาล/เภสัชกร/สาธารณสุข
2. อื่นๆ
63 นางสาวภัสรา พันบุบผา คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
64 นางสาวชลิดา ดารารัตน์ คณะเทคโนโลยี
สาขา : สัตวศาสตร์
1. การเกษตร/การประมง/ปศุสัตว์
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
65 นางสาวอารีย์ ยศเสนา วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : การเมืองการปกครอง
1. รัฐศาสตร์
2. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
66 นางสาวสุธัญญา ช่วยนา คณะเทคโนโลยี
สาขา : สัตวศาสตร์
1. เทคโนโลยีการผลิต
2. การเกษตร/การประมง/ปศุสัตว์
67 นายศรัณยู สนิทไชย วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : การเมืองการปกครอง
1. รัฐศาสตร์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
68 นางสาววรางคณา ลายประจักษ์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
69 นางสาวอรพิน ปะนาเส คณะวิทยาศาสตร์
สาขา : จุลชีววิทยา
1. วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
2. อื่นๆ
70 นายวันเฉลิม ศรีวิเชียร คณะนิติศาสตร์
สาขา : นิติศาสตรบัณฑิต
1. กฎหมาย
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
71 นายสุภัทร์ แซ่จึง คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : เทคโนโลยีสารสนเทศธุรกิจ
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
72 นางสาวพรรณวิไล คุ้มโนนไชย คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
73 นายศตวรรษ สุวรรณไตรย์ คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
สาขา : การจัดการท่องเที่ยวและการโรงแรมนานาชาติ
1. ล่าม/มัคคุเทศน์/ท่องเที่ยว/โรงแรม
2. การตลาด/การขาย
74 นายยิ่งยงค์ จงสมชัย วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : บริหารรัฐกิจและกิจการสาธารณะ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. รัฐศาสตร์
75 นางสาวจุฑามาศ ก้อนชารี วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : การเมืองการปกครอง
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. การตลาด/การขาย
76 นางสาวเจนจิรา บุญมาก คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สารสนเทศศาสตร์
1. เทคโนโลยีการพิมพ์
2. ศิลปกรรมศาสตร์/Graphics Design
77 นางสาววิภาวดี แพนสมบัติ คณะเทคโนโลยี
สาขา : เทคโนโลยีการผลิตพืช
1. เทคโนโลยีการผลิต
2. การเกษตร/การประมง/ปศุสัตว์
78 นางสาวสิริยากร ชำนิกุล วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : บริหารรัฐกิจและกิจการสาธารณะ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
79 นางสาวรัตติยา ทองตัน คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การตลาด/การขาย
80 นางสาวนาถฤทัย ศรัทธาคลัง คณะสาธารณสุขศาสตร์
สาขา : โภชนาการและการจัดการความปลอดภัยในอาหาร
1. แพทย์/พยาบาล/เภสัชกร/สาธารณสุข
2. อาหาร-โภชนาการ/วิทยาศาสตร์การอาหาร
81 นายกรกิตติ์ หวานอ่อน คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. วิศวกรรมสื่อสาร/โทรคมนาคม
82 นายทศพร สิมมาวงศ์ คณะสาธารณสุขศาสตร์
สาขา : สาธารณสุขศาสตรบัณฑิต
1. แพทย์/พยาบาล/เภสัชกร/สาธารณสุข
2. อาหาร-โภชนาการ/วิทยาศาสตร์การอาหาร
83 นางสาวจิราภรณ์ ศรีสร้อย คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาญี่ปุ่น
1. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
84 นายอิสราพงษ์ กันพ้นภัย คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
85 นางสาวดวงใจ หินซุย คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
86 นายเชิดพงษ์ โคตรชา คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
87 นางสาวสุวรรณา มหาโชคชัย คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สารสนเทศศาสตร์
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
88 นางสาวนิภัทรา โกษาผล คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สารสนเทศศาสตร์
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
89 นางสาวนุสรา นิสัยมั่น คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สารสนเทศศาสตร์
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
90 นางสาวสาลินี ทองเชื้อ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาเวียดนาม
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. ล่าม/มัคคุเทศน์/ท่องเที่ยว/โรงแรม
91 นางสาวลลิตา หุนสระน้อย วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : บริหารรัฐกิจและกิจการสาธารณะ
1. รัฐศาสตร์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
92 นางสาวกานต์พิชชา ดอนลาดลี คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ประวัติศาสตร์
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
93 นางสาวศันสนีย์ ภารสถิตย์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
94 นางสาวปิยะนุช วุฒิสาร คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
95 นางสาวสินจัย ดวงมะลัย คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
96 นางสาวนฤมล แถวโนนงิ้ว วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : การเมืองการปกครอง
1. รัฐศาสตร์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
97 นางสาวชุติมา ทิพอาจ วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : บริหารรัฐกิจและกิจการสาธารณะ
1. รัฐศาสตร์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
98 นางสาวนรีญาณ์ สีหวงษ์ วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : การเมืองการปกครอง
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
99 นางสาวปิยวรรณ ธันว์ธนะ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
100 นางสาวสุพัตรา สีลาออน คณะสาธารณสุขศาสตร์
สาขา : สาธารณสุขศาสตรบัณฑิต
1. แพทย์/พยาบาล/เภสัชกร/สาธารณสุข
2. แพทย์/พยาบาล/เภสัชกร/สาธารณสุข
101 นางสาวสุนิสา ขันติ คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
สาขา : การท่องเที่ยวและการโรงแรม
1. ล่าม/มัคคุเทศน์/ท่องเที่ยว/โรงแรม
2. นิเทศศาสตร์/สื่อสารมวลชน
102 นางสาวพรชนก รัตนนพคุณ คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : ภูมิสารสนเทศ
1. ภูมิศาสตร์
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
103 นางสาวตวงรัตน์ เนืองแก้ว คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สารสนเทศศาสตร์
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
104 นางสาววิภา น้อมวัฒนะ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาฝรั่งเศส
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
105 นางสาวพรทิพย์ นาคสุด คณะสิ่งแวดล้อมและทรัพยากรศาสตร์
สาขา : เทคโนโลยีสิ่งแวดล้อม
1. วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม
2. การตลาด/การขาย
106 นางสาวกนกวรรณ สาเกตุ คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
สาขา : การท่องเที่ยวและการโรงแรม
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
107 นางสาวสุจิรา อรุณเรือง คณะการท่องเที่ยวและการโรงแรม
สาขา : การท่องเที่ยวและการโรงแรม
1. การโรงแรม/ท่องเที่ยว
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
108 นางสาวภัทรวดี พัสดร คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
109 นางสาวพรพิมล อินแก้วเครือ คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : เทคโนโลยีสารสนเทศและการสื่อสาร
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
110 นางสาวสุดารัตน์ บุญมาเวียง คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
111 นางสาวจุรีรัตน์ ขัดพะนัด คณะเทคโนโลยี
สาขา : เทคโนโลยีการอาหาร
1. อาหาร-โภชนาการ/วิทยาศาสตร์การอาหาร
2. อื่นๆ
112 นางสาวเยาวลักษณ์ ทิพอาจ คณะศึกษาศาสตร์
สาขา : คณิตศาสตร์
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
113 นายราชวิทย์ ทิพย์เสนา คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : วิทยาการคอมพิวเตอร์
1. ช่างอิเลคโทรนิค/ช่างไฟฟ้า/ช่างคอมพิวเตอร์
2. ศิลปกรรมศาสตร์/Graphics Design
114 นายอนุชิต วงษ์คำ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
115 นางสาวจุฑามาศ เพียชำนิ คณะศึกษาศาสตร์
สาขา : จิตวิทยา
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
116 นางสาวจริยา เหมือนเหลา คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : วิทยาการคอมพิวเตอร์
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การโรงแรม/ท่องเที่ยว
117 นางสาวณิชาภัทร ขันธ์โพธิ์น้อย คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การตลาด
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
118 นายวรพิษณุณาญ์ บุญช่วย คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สื่อนฤมิต
1. ศิลปกรรมศาสตร์/Graphics Design
2. ไม่ได้เลือกประเภทงาน
119 นางสาวทิพวัลย์ เจริญคร คณะศึกษาศาสตร์
สาขา : วิทยาศาสตร์การกีฬา
1. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
120 นางสาวชุติมา สร้อยติตะ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
121 นางสาวเอมอร ปัจจังคะถานัง คณะเทคโนโลยี
สาขา : เทคโนโลยีชีวภาพ
1. เทคโนโลยีชีวภาพ/Biotech
2. อาหาร-โภชนาการ/วิทยาศาสตร์การอาหาร
122 นายอธิวัฒน์ แสงแก้ว คณะสัตวแพทยศาสตร์และสัตวศาสตร์
สาขา : สัตวศาสตร์
1. การเกษตร/การประมง/ปศุสัตว์
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
123 นางสาวดารุณี จันใต้ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาเกาหลี
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
124 นางสาววลิกา ไกลเทียม วิทยาลัยการเมืองการปกครอง
สาขา : การเมืองการปกครอง
1. รัฐศาสตร์
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
125 นายพรหมเมธ พันฤทธิ์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. ช่างอิเลคโทรนิค/ช่างไฟฟ้า/ช่างคอมพิวเตอร์
126 นางสาวนิรุบล ทองจำรูญ คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : สารสนเทศศาสตร์
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
127 นายศุภกร พันธุ์เสนา คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : วิทยาการคอมพิวเตอร์
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
128 นางสาวชุติวัฒน์ อัมรานนท์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : การพัฒนาชุมชน
1. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
2. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
129 นางสาววิภาพร วิมุล คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : วิทยาการคอมพิวเตอร์
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. ครุศาสตร์/ศึกษาศาสตร์
130 นายพงศกร อุ่นพิกุล คณะวิทยาการสารสนเทศ
สาขา : วิทยาการคอมพิวเตอร์
1. โปรแกรมเมอร์/วิทยาศาสตร์คอมพิวเตอร์/IT
2. ช่างอิเลคโทรนิค/ช่างไฟฟ้า/ช่างคอมพิวเตอร์
131 นางสาวจิราภรณ์ คุ้มดำ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : บัญชีบัณฑิต
1. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
2. เลขา/ประชาสัมพันธ์/ธุรการ/คอมพิวเตอร์ธุรกิจ
132 นางสาวศิราวรรณ บุญราช คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
133 นางสาวสราญพร แสงห้าว คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาอังกฤษ
1. อักษรศาสตร์/ศิลปศาสตร์/มนุษย์ศาสตร์
2. บัญชี/การเงิน/การธนาคาร
134 นางสาววิลาสินี วิบูลย์กุล คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : การพัฒนาชุมชน
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. รัฐศาสตร์
135 นางสาวสุนิษฐา เถาว์ชาลี คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. การตลาด/การขาย
136 นางสาวพิมพิกา วงไชยา คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. การตลาด/การขาย
137 นางสาวจุฑามาศ โสรัจจ์ คณะการบัญชีและการจัดการ
สาขา : การจัดการ
1. การบริหาร/การจัดการ/บุคคล
2. การตลาด/การขาย
138 นางสาวจุฬารัตน์ โสภาพร คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์
สาขา : ภาษาญี่ปุ่น
1. ล่าม/มัคคุเทศน์/ท่องเที่ยว/โรงแรม
2. นิเทศศาสตร์/สื่อสารมวลชน