![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
วันที่ 3 พฤศจิกายน 2563 ณ ห้องประชุม SC3-302 คณะวิทยาศาสตร์ กองบริการการศึกษาได้มีการจัดประชุมวางแผนการจัดงาน MSU OPEN HOUSE 2020 ระดับคณะ นำโดยรองศาสตราจารย์ ดร.อรวิชญ์ กุมพล รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการและพัฒนานิสิต เป็นประธาน พร้อมด้วยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมลวรรณ ชุ่มเชื้อ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการและนวัตกรรมการเรียนรู้ , คณบดี รองคณบดี และบุคลากรผู้มีส่วนร่วมในการจัดงาน เข้าร่วมประชุมเพื่อวางแผนกำหนดแนวทางในการจัดงาน MSU OPEN HOUSE 2020 ที่จะมีขึ้นในระหว่างวันที่ 4-5 ธันวาคม 2563 นี้