![📌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tac/1/16/1f4cc.png)
วันจันทร์ ที่ 30 พฤศจิกายน 2563 เวลา 09.30 น. 12.00 น. ณ ห้องSC3-202 คณะวิทยาศาสตร์ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม กองบริการการศึกษาจัดประชุมเตรียมความพร้อม โค้งสุดท้าย งาน MSU Open House 2020 นำโดย รองศาสตราจารย์ ดร.อรวิชญ์ กุมพล รองอธิการบดีฝ่ายวิชาการและพัฒนานิสิต เป็นประธาน พร้อมด้วยผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.สุมลวรรณ ชุ่มเชื้อ ผู้ช่วยอธิการบดีฝ่ายวิชาการและนวัตกรรมการเรียนรู้ และตัวแทนคณะ หน่วยงาน ที่มีส่วนร่วมในการจัดงาน เข้าร่วมประชุม กว่า 40 ท่าน
![⭐](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tb4/1/16/2b50.png)
สำหรับการประชุมครั้งนี้ เป็นการเตรียมความพร้อมโค้งสุดท้าย และกำกับติดตามงาน MSU Open House 2020 ระดับคณะทุกคณะ เพื่อให้มีความพร้อมมากที่สุด ในการเข้าศึกษาดูงานของนักเรียนจากทั่วประเทศกว่า 16,000 คน ในวันที่ 4-5 ธันวาคม 2563 นี้