![✌](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t61/1/16/270c.png)
วันที่ 2 ธันวาคม 2563 ณ ห้องประชุมชั้น 2 กองบริการการศึกษา
![👩🎓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t91/1/16/1f469_200d_1f393.png)
กองบริการการศึกษา จัดโครงการแลกเปลี่ยนเรียนรู้เรื่อง ความสำเร็จของการพัฒนาระบบระบสมัครคัดเลือกบุคคลเข้าศึกษาในระดับปริญญาตรี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ประจำปีการศึกษา 2564 รอบที่ 1 Portfolio นำโดยนางศิโรวรรณ อินศร ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษาเป็นประธาน พร้อมบุคลากรเข้าร่วมโครงการ การจัดโครงการในครั้งนี้มีวัตถุประสงค์เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้สภาพปัจจุบัน ปัญหา อุปสรรค และข้อเสนอแนะแนวทางในการพัฒนาระบบการรับสมัครคัดเลือกบุคคลเข้าศึกษาในระดับปริญญาตรี มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ประจำปีการศึกษา 2564 รอบที่ 1 Portfolio ให้สำเร็จลุล่วงตามวัตถุประสงค์