![????](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t5/1.5/16/1f4cc.png)
วันที่ 1 กันยายน 2564 เวลา 09.30 น. ณ ห้องประชุม 6 ชั้น 4 อาคารบรมราชกุมารี กองบริการการศึกษา นำโดยนางศิโรวรรณ อินศร ผู้อำนวยการกองบริการการศึกษา พร้อมทีมงานฝ่ายประชาสัมพันธ์กองบริการการศึกษา เข้าพบ รองศาสตราจารย์ ดร.ประยุกต์ ศรีวิไล อธิการบดีมหาวิทยาลัยมหาสารคาม เพื่อหารือ วางแผน และรับนโยบาย การประชาสัมพันธ์การรับสมัครนิสิตใหม่ ปีการศึกษา 2565 ซึ่งจะเริ่มดำเนินการเปิดรับสมัคร ในเดือนกันยายน 2564 นี้เป็นต้นไป